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TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali ya Tosamaganga anawatangazia nafasi za kazi watanzania wote wenye sifa ili kujaza
nafasi kama zilivyo orodheshwa katika tangazo hili :-
. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA Il (ASSISTANT NURSING OFFICER If) NAFASI- 3
SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa mwenye elimu ya kidato cha nne (4) au cha sita (B) na mwenye stashahada (Diploma) ya Uuguzi na butola
vyua vinavyotambulika na Serikali na awe amesajiliwa na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania (Tanzania
Nusrsing and Midwife Council).
MAJUKU YA KAZI
|. Kufanya kazi za kiuguzi na ukunga, kuhudumia waleja katika jamil. Hospitali na sehemu zote zinapotolewa
huduma za afya

Il Kukusanya takwimu muhimu za afya

Ill. Kutoa huduma za waganjwa majumbani

V. Kutoa huduma za kinga na uzazi

V. Kutoa ushauri nasaha

VI Kufanya kazi nyinigine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi

MSHAHARA

Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi ya serikali wa na TGHS B




MASHARTI YA UJUMLA KWA WADMBAJI WA NAFASI ZOTE
. Waombaji wate wawe raia wa tanzania
Il. Waombaji wote wawe na umri wa kuanzia mizka |8 na usiozidi miaka 43
Ill. Waombaji wote waambatanishe nakala za vyeti vya elimu na taaluma kwa mujibu wa sifa ya kada
V. Waombaji wote waambatanishe nakala ya kitambulisho cha NIDA
V. Waombaji wa ambatanishe nakala ya leseni (Active Licence)
V. Waombaji waambatanishe "CV" zao zenye anuani na nambari za wadhamini wasiopungua wawili

VIIl. Maombi yatumwe kupitia anuani ifuatayo

Mkurugenzi Mkuu,
Hospitali ya Tosamaganga,

SLPIL
Tosamaganga - Iringa.

N:B Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 18.09.2023 saa Tisa na nusu (9:30) Alasiri
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