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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Rejea tangazo |a ajira la tarehe 22.03.2023 |enye Kumb Na.DOIRA.TH.063/17

Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali ya Tosamaganga anawatangazia waombaji wote walioomba
kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa tarehe 22 Aprili 2023 siku ya Jumamosi kuanzia
saa 2:00 asubuhi katika ukumbi wa Hospitali.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

. Wasailiwa wote wanatakiwa kufika na VYETI VYAD HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,
kidato cha nne na sita, Stashahada, Shahada nakuendelea kutegemeana na sifa za
Mwombaii pia Leseni hai na Kitambulisho cha NIDA au Namba ya NIDA

ii. Wasailiwa watakaowasilisha “Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of
results”, hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form IV and form VI results slips)
HAVITAKLUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA LISAILI;

iii. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi;

iv. Kila Msailiwa azingatie tarehe na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;

iv. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa
hawakukidhi vigezo, hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa
na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika;

xi. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja
na vyeti vyao halisi vya usajili pamoja na leseni za kufanyia kazi; na

Tangazo hili limetolewa na
DiKTZRI.PD.BENJAMIN COSTANTINE.MFAUME

MKURUGENZI MKUU WA HDSPITALI
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