

JIMBO LA IRINGA
HOSPITALI YA TOSAMAGANGA

Barua zote ziandikwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali
Barua pepe.tosamagangacdhi1970@gmail.



S.L.P.II,
TOSAMAGANGA,

Kumb.Na.Doira.Vol.063/10

22.03.2023

TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali ya Tosamaganga iliyopo Halmashauri ya Wilaya ya Iringa, kufuatia kibali chenye **kumb. Na.Fa.10/128/DI 'M' /77** cha tarehe **27.02.2023** kutoka kwa **Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora**, anawatangazia nafasi za kazi wataanzania wote wenye sifa ili kujaza nafasi kama zilivyo orodheshwa katika tangazo hili.

I. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II (ASSISTANT NURSING OFFICER II) NAFASI - 1

SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye elimu ya kidato cha nne au cha sita na mwenye stahhada (**Diploma**) ya Uuguzi na kutoka vyuo vinavyotambulika na Serikali na awe amesajiliwa na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania (**Tanzania Nursing and Midwife Council**).

MAJUKU YA KAZI

- I. Kufanya kazi za kiuguzi na ukunga, kuhudumia wateja katika jamii, Hospitali na sehemu zote zinapotolewa huduma za afya
- II. Kukusanya takwimu muhimu za afya
- III. Kutoa huduma za wagonjwa majumbani
- IV. Kutoa huduma za kinga na uzazi
- V. Kutoa ushauri nasaha
- VI. Kufanya kazi nyinigine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi

MSHAHARA

Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi ya serikali wa na **TGHS B**

BS



1. AFISA MUUGUZI II (NURSING OFFICER II) – NAFASI - I

SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye elimu ya kidato cha nne au cha sita na mwenye Shahada (**Degree**) ya Uuguzi na kutoka vyuo vinavyotambulika na serikali na awe amesajiliwa na baraza la wauguzi na wakunga Tanzania (**Tanzania Nursing and Midwife Council**).

MAJUKUMU YA KAZI

- I. Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, Hospitali na sehemu zote zinapotolewa huduma za Afya.
- II. Kukusanya takwimu muhimu za Afya.
- III. Kuwaelekeza na kusimamia wauguzi walio chini yake.
- IV. Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.
- V. Kutoa ushauri nasaha.
- VI. Kutayarisha mpango wa kazi kwa ajili ya huduma za uuguzi.
- VII. Kutoa huduma za kinga na uzazi
- VIII. Kuelimisha wagonjwa na jamii
- IX. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake

MSHAHARA

Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi ya serikali wa na **TGHS C**

MASHARTI YA UJUMLA KWA WAOMBAJI WA NAFASI ZOTE

1. Waombaji wote wawe raia wa Tanzania
2. Waombaji wote wawe na umri wa kuanzia miaka **18** na usiozidi miaka **45**
3. Waombaji wote waambatanishe nakala za vyeti vya elimu na taalima kwa mujibu wa sifa ya kada
4. Waombaji wote waambatanishe nakala ya kitambulisho cha **NIDA**
5. Waombaji waambatanishe "**CV**" zao zenye anuani na nambari za wadhamini wasiopungua wawili
6. Maombi yatumwe kwa yatumwe kupitia anuani ifuatayo

Mkurugenzi Mkuu,
Hospitali ya Tosamaganga,
S.L.P II,
Tosamaganga - Iringa.

N:B Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **04.04.2023** saa Tisa na nusu (**9:30**) Alasiri

FB



Paolo Belardi
.....
PAOLO BELARDI
KNY: MKURUGENZI MKUU



Nakala kwa :-

- Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Iringa,
S.L.P 108,
Iringa - Tanzania.